Welcome to Diễn đàn Tế Bào Gốc FNC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sách Bạn có thể trở thành bậc thầy trong KDTM

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Director
Director
Admin

Humor Humor : Kim Young Lee
Đến từ Đến từ : Quận 7 - HCM
Chinese zodiac : Rat
Job/hobbies Job/hobbies : Administrator

Sách Bạn có thể trở thành bậc thầy trong KDTM Empty
Bài gửiTiêu đề: Sách Bạn có thể trở thành bậc thầy trong KDTM   Sách Bạn có thể trở thành bậc thầy trong KDTM EmptyWed Jul 14, 2010 10:13 pm

THỨ HAI, 01 THÁNG 2 2010 10:56
Đã nhiều năm tôi chờ mong sự ra đời của một cuốn sách đầy đủ như thế này và kinh doanh theo mạng. Và tôi vô cùng đánh giá cao John Kalench vì ông đã viết ra cuốn sách như thế. Tôi đánh giá cao đến mức mà tôi đã t8ang cho mỗi một bạn đọc của tạp chí chúng tôi một cuốn. Đọc cuốn sách này là bắt buộc đối với những ai muốn ai thành công trong kinh doanh. Tốt hơn cả là bạn phải đọc đi đọc lại nhiều lần và luôn phải suy nghĩ để sao cho khi có một đồng nghiệp mới của bạn bắt đầu tham gia công việc thì anh ta phải có ngay trong tay một cuốn sách này trước khi bản Hợp đồng làm việc kịp khô mực.
Nếu bạn làm được điều đó thì tôi xin đảm bảo là bạn sẽ thành công trong kinh doanh theo mạng.
Sách Bạn có thể trở thành bậc thầy trong KDTM Ban-co-the-tro-thanh-bac-thay-trong-kdtm
Ảnh minh họa

Bạn có thể trở thành bậc thầy trong kinh doanh theo mạng … bạn đã thực sự mong muốn điều đó chưa ?
Hãy nghĩ kỹ đi. Bạn có thực sự muốn đạt đến định cao không ? Và nếu như bạn đã suy ngĩ và câu trả lời từ đáy lòng mình là “Có” thì tôi đảm bảo với bạn rằng cuốn sách của John Kalench sẽ giúp bạn làm đựơc điều đó.

Đây là cuốn sách nói về bạn và tương lai của bạn trong một kinh doanh có thể là tuyệt diệu và hấp dẫn nhất thế giới.
Đầu tiên bạn phải xét đến câu hỏi tại sao bạn lại chọn theo loại hình kinh doanh này. John Kalench sẽ cho bạn thấy cách làm sáng tỏ những khả năng của bạn và cách đặt ra những nhiệm vụ phải làm để thực hiện mục đích của cuộc đời. Sau đó bạn sẽ được biết về bốn loại nhiên liệu để đạt đến mục đích và nguồn năng lượng sáng tạo vĩ đại.

Hãy sẵn sàng cho cuộc du lịch vào nhận thức của mình. Bạn sẽ được biết các phương pháp hữu hiệu để xây dựng phong cách sống và làm việc vượt quá cả những mong muốn và ước mơ táo bạo nhất của bạn. Cuốn sách chứa bao nhiêu khả năng và điều hứa hẹn này là dành cho bạn.

Đó là khả năng đạt được mọi mục đích sống của bạn, tìm ra con đường sự nghiệp xứng đáng đầy hiệu quả, hiện thực về mặt tài chính, thực hiện và phát huy toàn bộ tiềm năng của bản thân, nhận thức rõ ước mơ hoàn toàn có thể thực hiện về sự độc lập tài chính và đặc biệt là đóng góp công sức mình cho cuộc sống của nhiều người.

Thế còn những điều hứa hẹn ? đó là những gì tồt nhất từ cuốn sách “ Bạn có thể trở thành bậc thầy trong kinh doanh theo mạng” – cuốn sách này sẽ chỉ rõ bạn có thể đạt được điều đó như thế nào.

John Kalench sẽ tháp tùng bạn từng bước theo tất cả các vấn đề cơ sở cũng như các bước phát triển tiếp theo cảu doanh nghiệp riêng của bạn trong kinh doanh theo mạng. Bạn sẽ tự phát hiện ra và ngay lập tức sử dụng những khả năng của mình để giúp đỡ mọi người và thiết lập quan hệ. Bạn sẽ học được cách tổ chức các buổi giới thiệu một cách thành thạo để có đsược nmột kết quả thiết thực. Ngoài ra bạn sẽ học được cách trả lời những ý kiến phải đối và có thể vận dụng phương pháp lôi cuốn đẻ không ngừng mở rộng diện khách hàng thường xuyên cũng như để tăng cường số lượng các đồng nghiệp của bạn. Về cách tiến hành các cuộc gặp gỡ ngay tại nhà, tổ chức đào tạo các chuyên viên mới hoặc là dễ dàng phát huy mọi nỗ lực của mình lên nhiều lần – bạn đều có thể tìm được trong cuốn sách này.

John Kalench nói chuyện với chúng ta với tư cách là một chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm. ông đã trải qua con đường mà hiện nay bạn đang đi, và biết rõ cái gì đang hoạt động, cái gì không không, ông ta hiểu rõ kinh doanh này.

Ong đã thành lập tỏ chức có doanh số nhiều triệu đô la, sáng lập và lạnh đạo công ty riêng của mình dưới hình thức kinh doanh theo mạng tên là “Các nhà triệu phú đang hoạt động” và đã giúp đỡ cho rất nhiều công ty kinh doanh theo mạng ra đời và thành công. Thừa nhận đóng góp tích cực của ông hai năm liền Chủ tịch Hiệp hội đã trao cho công ty ông phần thưởng về thành qủa đào tạo trong Hiệp hội quốc tế về kinh doanh theo mạng, John Kalench quả thật là một bậc thầy trong tổ chức doanh nghiệp.

John Kalench đã làm sáng tỏ một cách cơ bản tất cả những bí ẩn của kinh doanh phức tạp này. Đọc sách của ông sẽ không hiếm những lúc bạn chợt nhận ra và thốt lên rằng “ Điều đó thật là tuyệt diệu” hay là “À, ra thế !”. Tôi đã đọc hầu như tất cả mọi cuốn sách về kinh doanh theo mạng. Có cuốn tốt, có cuốn kém, nhưng không có cuốn nào lại viết được đầy đủ và cẩn thận như cuốn này.

Cuốn sách rất cụ thể, tràn đầy cảm xúc, hấp dẫn, thực tế và đầy mới mẻ mà bạn sẽ thấy muốn đem vận dụng ngay. Phong cách viết của ông làm cho việc đọc sách của bạn trở thành một niềm vui. Dường như là John Kalench đang là một người bạn tốt, ngồi ngay cạnh bạn, tại nhà bạn và chia sẽ với bạn kiến thức và kinh nghiệm của mình để bạn có điều kiện áp dụng được ngay.

Đã nhiều năm tôi chờ mong sự ra đời của một cuốn sách đầy đủ như thế này và kinh doanh theo mạng. Và tôi vô cùng đánh giá cao John Kalench vì ông đã viết ra cuốn sách như thế. Tôi đánh giá cao đến mức mà tôi đã t8ang cho mỗi một bạn đọc của tạp chí chúng tôi một cuốn. Đọc cuốn sách này là bắt buộc đối với những ai muốn ai thành công trong kinh doanh. Tốt hơn cả là bạn phải đọc đi đọc lại nhiều lần và luôn phải suy nghĩ để sao cho khi có một đồng nghiệp mới của bạn bắt đầu tham gia công việc thì anh ta phải có ngay trong tay một cuốn sách này trước khi bản Hợp đồng làm việc kịp khô mực.
Nếu bạn làm được điều đó thì tôi xin đảm bảo là bạn sẽ thành công trong kinh doanh theo mạng.

Ban truyền thông FNC
http://kimyounglee8x.co.cc

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 21 cách để thất bại trong bán hàng trực tiếp và KDTM
» Giải đáp một số thắc mắc đang tồn tại trong dư luận về KDTM
» Sách Cơ hội thuận lợi nhất trong lịch sử loài người
» Bìa & Mẫu danh sách khách hàng FPT-FNC
» Sách Kinh Doanh Theo Mạng